Giỏ hàng

Router C1101-4PLTEP

Mã sản phẩm: C1101-4PLTEP
Giá gốc 16,700,000₫

Sản phẩm sau →

Mô tả sản phẩm

Bộ định tuyến Tích hợp dịch vụ Cisco® 1000 Series (ISR) với Phần mềm Cisco IOS® XE, kết hợp khả năng truy cập Internet, bảo mật toàn diện và các dịch vụ không dây (LTE Advanced 3.0 Wireless WAN và 802.11ac Wireless LAN) trong một thiết bị hiệu suất cao duy nhất. Các bộ định tuyến dễ dàng triển khai và quản lý với khả năng tách biệt giữa thông tin dữ liệu và thông tin quản lý.

Cấu hình chi tiết của Router Cisco C1101-4PLTEP:

ISR 1101 4P GE Ethernet and LTE Secure Router with Pluggable

Description

ISR 1101 4P GE Ethernet and LTE Secure Router with Pluggable

Physical Properties

WAN GE

1

WAN GE/SFP combo

N/A

ADSL2/VDSL2+

N/A

Cellular Protocol

LTE

802.11ac

N/A

LAN GE

4

PoE or PoE+

N/A

Integrated USB 3.0 AUX/console

Yes (No AUX)

Pluggable

Yes (All)

Dimensions (H x W x D)

1.73 x 9.75 x 6.6 in. (43.9 x 247.6 x 167.6 mm) (includes rubber feet models)

Weight

3.78 lb (1.71kg)

AC Power Input voltage

Universal 100 to 240 VAC

Frequency

50-60 Hz

Maximum output power

30W (default)

Output voltages

12 VDC

Console port

Micro USB console (USB 3.0)

WAN GE

1

LAN GE

4

Default and maximum DRAM

4GB

Default and maximum flash

4GB

Approvals and compliance

Emission

47 CFR Part 15

 

CISPR 32 Edition 2

EN 300 386 V1.6.1

EN 55032:2012/ AC:2013

EN 55032:2015

EN61000-3-2 2014

EN61000-3-3: 2013

ICES-003 ISSUE 6:2016

KN 32: 2015

V-2/2015.04

V-3/2015.04

TCVN 7189: 2009

CNS13438: 2006

IEC 60950-1

EN 60950-1

UL 60950-1

CSA C22.2 No. 60950-1

Immunity

CISPR24: 2010 + A1: 2015

EN 300 386 V1.6.1

EN55024: 2010 + A1: 2015

KN35: 2015

TCVN 7317: 2003

Environmental

Operating humidity

10% to 85% relative humidity (noncondensing)

Operating temperature

32° to 113°F (0° to 45°C)

Transportation and Storage

Nonoperating temperature

-4° to 149°F (-0° to 65°C)

Nonoperating humidity

5 to 95% relative humidity (noncondensing)

Nonoperating altitude

0 to 15,000 ft (0 to 4570m)

 

Supported Products

Model

Description

SL-1100-4P-APP

AppX License for Cisco ISR 1100 4P Series

C1-SL-1100-4P-APP

AppX Foundation License for Cisco ISR 1100 4P Series

SL-1100-4P-SEC

Security License for Cisco ISR 1100 4P Series

C1-SL-1100-4P-SEC

Security License for Cisco ISR 1100 4P Series

SL-1100-4P-SECNPE

NPE Security License for Cisco ISR 1100 4P Series

GLC-EX-SMD

1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM.

GLC-LH-SMD

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver; with DOM.

GLC-SX-MMD

GE SFP, LC connector SX transceiver; with DOM.

GLC-ZX-SMD

1000BASE-ZX SFP; with DOM.

GLC-FE-100ZX

100BASE-ZX SFP (80km).

GLC-BX-D

1000BASE-BX SFP, 1490NM.

GLC-BX-U

1000BASE-BX SFP, 1310NM.

Thương hiệu